volume_key - en to kn translation catalogue (142 entries)

en: Not enough space provided to store a KMIP packet
kn: ಒಂದು KMIP ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: A string is too long
kn: ಒಂದು ವಾಕ್ಯವು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ

en: Binary data is too long
kn: ಬೈನರಿ ದತ್ತಾಂಶವು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ

en: A KMIP structure is too long
kn: ಒಂದು KMIP ರಚನೆಯು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ

en: Unexpected end of data
kn: ದತ್ತಾಂಶದ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಂತ್ಯ

en: Unexpected item tag 0x%08lX
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಂಶದ ಟ್ಯಾಗ್ 0x%08lX

en: Unexpected item type 0x%02X
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಂಶದ ಬಗೆ 0x%02X

en: Unexpected item size
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಂಶದ ಗಾತ್ರ

en: Unsupported enum value %s
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ enum ಮೌಲ್ಯ  %s

en: String item expected, got %02X
kn: ವಾಕ್ಯದ ಅಂಶವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು, %02X ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Structure does not fit in its container
kn: ರಚನೆಯು ಕಂಟೈನರಿಗೆ ಹೊಂದಿಗೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Unexpected data in structure
kn: ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದತ್ತಾಂಶ

en: Number of key bits is not positive
kn: ಕೀಲಿ ಬಿಟ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿಲ್ಲ

en: Wrapped key is not opaque
kn: ಆವರಿಸಲಾದ ಕೀಲಿಯು ಅಪಾರದರ್ಶಕವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unsupported symmetric key format %s
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಅನುರೂಪ ಕೀಲಿ ವಿನ್ಯಾಸ %s

en: Unsupported KMIP version %s.%s
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ KMIP ಆವೃತ್ತಿ %s.%s

en: Unsupported object type %s
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ವಸ್ತುವಿನ ಬಗೆ %s

en: Unexpected data after packet
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನ ನಂತರ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದತ್ತಾಂಶ

en: Unsupported packet type %s
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಬಗೆ %s

en: Unsupported mechanism %lu
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ %lu ವಿಧಾನ

en: Unexpected wrapped key format
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆವರಿಸಲಾದ ಕೀಲಿಯ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Unsupported wrapping mechanism
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಆವರಿಕೆ ವಿಧಾನ

en: Unsupported asymmetric encryption format
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಅನುರೂಪವಲ್ಲದ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Input packet is too small
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಬಹಳ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ

en: Input is not a volume_key escrow packet
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಾಲ್ಯೂಮ್_ಕೀಲಿ ಎಸ್ಕ್ರೊ ಪ್ಯಾಕೆಟ್

en: Unsupported packet format
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Escrow packet passphrase
kn: ಎಸ್ಕ್ರೊ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Too many attempts to get a valid passphrase
kn: ಮಾನ್ಯವಾದ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಹಳ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Too many attempts to get a valid symmetric key
kn: ಮಾನ್ಯವಾದ ಅನುರೂಪ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಹಳ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: The packet metadata is encrypted
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಮೆಟಾಡಾಟವನ್ನು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: User interface callbacks not provided
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Passphrase not provided
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Symmetric key callback not provided
kn: ಅನುರೂಪ ಕೀಲಿಯ ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Symmetric key not provided
kn: ಅನುರೂಪ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: The key is too long
kn: ಕೀಲಿಯು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ

en: Required attribute `%s' not found
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಗುಣವಿಶೇಷ `%s' ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Cannot get attributes of `%s'
kn: `%s' ನ ಗುಣವಿಶೇಷವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Host name
kn: ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

en: Volume format
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Volume UUID
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ UUID

en: Volume label
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಲೇಬಲ್

en: Volume path
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಮಾರ್ಗ

en: Volume `%s' has unsupported format
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s' ಬೆಂಬಲವಿರದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Volume format mismatch (packet `%s', volume `%s')
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ವಿನ್ಯಾಸ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ `%s', ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s')

en: UUID mismatch (packet `%s', volume `%s')
kn: UUID ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ `%s', ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s')

en: Host name mismatch (packet `%s', volume `%s')
kn: ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ `%s', ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s')

en: Volume label mismatch (packet `%s', volume `%s')
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಲೇಬಲ್ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ `%s', ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s')

en: Volume path mismatch (packet `%s', volume `%s')
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಮಾರ್ಗ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ `%s', ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s')

en: Unsupported volume format `%s'
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಬಗೆ `%s'

en: Unknown error %d
kn: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ %d

en: Error getting information about volume `%s':
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s' ಬಗೆಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: UUID mismatch between libblkid and libcryptsetup: `%s' vs. `%s'
kn: libblkid ಹಾಗು libcryptsetup ಯ ನಡುವೆ UUID ತಾಳೆಯುಗುತ್ತಿಲ್ಲ: `%s' vs. `%s'

en: LUKS cipher name
kn: LUKS ಸಿಫರ್ ಹೆಸರು

en: LUKS cipher mode
kn: LUKS ಸಿಫರ್ ವಿಧಾನ

en: Key size (bits)
kn: ಕೀಲಿ ಗಾತ್ರ (ಬಿಟ್‌ಗಳು)

en: Data encryption key
kn: ದತ್ತಾಂಶದ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿ

en: Passphrase
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Passphrase slot
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ ಸ್ಥಳ

en: Encryption information type unsupported in LUKS
kn: LUKS ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲವಿರದ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಮಾಹಿತಿಯ ಬಗೆ

en: Passphrase for `%s'
kn: `%s' ಗಾಗಿನ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Error getting LUKS data encryption key:
kn: LUKS ದತ್ತಾಂಶ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Cipher name mismatch (packet `%s', volume `%s')
kn: ಸಿಫರ್ ಹೆಸರು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ `%s', ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s')

en: Cipher mode mismatch (packet `%s', volume `%s')
kn: ಸಿಫರ್ ವಿಧಾನ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ `%s', ವಾಲ್ಯೂಮ್ `%s')

en: Key size mismatch (packet %zu, volume %zu)
kn: ಕೀಲಿ ಗಾತ್ರ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (ಪ್ಯಾಕೆಟ್ %zu, ವಾಲ್ಯೂಮ್ %zu)

en: LUKS data encryption key in packet is invalid:
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿನ LUKS ದತ್ತಾಂಶ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿಯು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ:

en: LUKS passphrase in packet is invalid:
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿನ LUKS ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ:

en: Escrow packet does not contain the LUKS data encryption key
kn: ಎಸ್ಕ್ರೊ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ LUKS ದತ್ತಾಂಶ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: New passphrase for `%s'
kn: `%s' ಗಾಗಿನ ಹೊಸ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Repeat new passphrase for `%s'
kn: `%s' ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: Passphrases do not match.  New passphrase for `%s'
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.  `%s' ಗಾಗಿನ ಹೊಸ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Too many attempts to get a passphrase
kn: ಒಂದು ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಹಳ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Error adding a LUKS passphrase
kn: ಒಂದು LUKS ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Can not add a secret of this type
kn: ಈ ಬಗೆಗೆ ಒಂದು ಸಿಕ್ರೆಟ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Data encryption key unknown
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿಯು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: The passphrase must be a string
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ವಾಕ್ಯದಷ್ಟಾದರೂ ಉದ್ದವಿರಬೇಕು

en: Passphrase unknown
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: Unsupported key length %s
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಕೀಲಿಯ ಉದ್ದ %s

en: Key length mismatch
kn: ಕೀಲಿಯ ಉದ್ದ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Invalid slot number `%s'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸ್ಲಾಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ `%s'

en: NUL byte in passphrase
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯದಲ್ಲಿ NUL ಬೈಟ್

en: Error opening LUKS volume:
kn: LUKS ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Error decoding certificate
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Show version
kn: ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Save volume secrets to a packet.  Expects operands VOLUME [PACKET].
kn: ಒಂದು ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗೆ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಸಿಕ್ರೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ. operands VOLUME [PACKET] ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Restore volume secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET.
kn: ಒಂದು ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನಿಂದ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಸಿಕ್ರೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ.  operands VOLUME PACKET ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Set up an encrypted volume using secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET NAME.
kn: ಒಂದು ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸಿಕ್ರೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಒಂದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಿ.  operands VOLUME PACKET NAME ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Re-encrypt an escrow packet.  Expects operand PACKET.
kn: ಒಂದು ಎಸ್ಕ್ರೊ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸು. operand PACKET ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Show information contained in a packet.  Expects operand PACKET.
kn: ಒಂದು ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು. operand PACKET ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Show secrets contained in a packet.  Expects operand PACKET.
kn: ಒಂದು ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರುವ ಸಿಕ್ರೆಟ್‌ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು. operand PACKET ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Use the NSS database in DIR
kn: NSS ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು DIR ನಲ್ಲಿ ಬಳಸು

en: Run in batch mode
kn: ಗುಂಪು ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: Write the default secret to PACKET
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಅನ್ನು PACKET ಗೆ ಬರೆ

en: Write data encryption key to PACKET
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿಯನ್ನು PACKET ಗೆ ಬರೆ

en: Write passphrase to PACKET
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು PACKET ಗೆ ಬರೆ

en: Create a random passphrase and write it to PACKET
kn: ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದ ಒಂದು ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ರಚಿಸು ಹಾಗು PACKET ಗೆ ಬರೆ

en: Encrypt for the certificate in CERT
kn: CERT ನಲ್ಲಿನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಿ

en: Use FORMAT for all output packets
kn: ಎಲ್ಲಾ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳಿಗೆ FORMAT ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: Only include unencrypted information, if any, in --dump
kn: ಯಾವುದಾದರೂ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸದೆ ಇರುವ ಮಾಹಿತಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮಾತ್ರ --dump ನಲ್ಲಿ ಸೇರ್ಪಡಿಸಿ

en: Include secrets in --dump output
kn: --dump ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೀಕ್ರೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಅಡಕಗೊಳಿಸು

en: Manages encrypted volume keys and passphrases.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: Report bugs to %s
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು %s ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿ

en: %s: %s
    Run `%s --help' for more information.
kn: %s: %s
    ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ `%s --help' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ.

en: Copyright (C) 2009 Red Hat, Inc. All rights reserved.
    This software is distributed under the GPL v.2.
    
    This program is provided with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
kn: ಹಕ್ಕು (C) 2009 Red Hat, Inc. ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಕಾದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ.
    ಈ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು GPL v.2 ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ವಿತರಿಸಲಾಗಿದೆ.
    
    This program is provided with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.

en: Operation mode not specified
kn: ಕಾರ್ಯ ವಿಧಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Ambiguous operation mode
kn: ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಕಾರ್ಯ ವಿಧಾನ

en: `--%s' is only valid with `--%s'
kn: `--%s' ಕೇವಲ `--%s' ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: Output can be specified only with `--save' or `--reencrypt'
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ `--save' ಅಥವ `--reencrypt' ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: No output specified
kn: ಯಾವುದೆ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Ambiguous output format
kn: ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Unknown packet format `%s'
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ `%s'

en: Output format does not match other options
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವು ಇತರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Error, try again.
kn: ತಪ್ಪು, ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Enter password for `%s':
kn: `%s' ಗಾಗಿನ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Error reading `%s':
kn: `%s' ಅನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Error decoding `%s':
kn: `%s' ಅನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: New packet passphrase
kn: ಹೊಸ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Passphrases do not match.  New packet passphrase
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಹೊಸ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Repeat new packet passphrase
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: Error creating `%s':
kn: `%s' ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ:

en: Error generating passphrase: %s
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು  ಉತ್ಪಾದಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Usage: %s --save VOLUME [PACKET]
kn: ಬಳಕೆ: %s --save VOLUME [PACKET]

en: Error opening `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error loading `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error creating a passphrase: %s
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: `%s' does not match `%s':
kn: `%s' ವು `%s' ಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ:

en: `%s' perhaps does not match `%s'
kn: `%s' ವು ಬಹುಷಃ `%s' ಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Are you sure you want to use this packet?
kn: ನೀವು ಈ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Error getting a yes/no answer
kn: ಹೌದು/ಇಲ್ಲ ಉತ್ತರವನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET
kn: ಬಳಕೆ: %s --%s VOLUME PACKET

en: Error restoring access to `%s': %s
kn: `%s' ಗೆ ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET NAME
kn: ಬಳಕೆ: %s --%s VOLUME PACKET NAME

en: Error setting up `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Usage: %s --%s PACKET
kn: ಬಳಕೆ: %s --%s PACKET

en: Error reading `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Invalid packet: %s
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್: %s

en: Unencrypted
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣಗೊಳ್ಳದ

en: Public key-encrypted
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು-ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Passphrase-encrypted
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು-ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Only secrets public key-encrypted
kn: ಕೇವಲ ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು-ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Only secrets symmetric key-encrypted
kn: ಕೇವಲ ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಅನುರೂಪ ಕೀಲಿಯನ್ನು-ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Packet format
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ನ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Error decoding `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s
