volume_key - en to ml translation catalogue (141 entries)

en: %s: %s
    Run `%s --help' for more information.
ml: %s: %s
    കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി `%s --help' പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: A KMIP structure is too long
ml: ഒരു KMIP സ്ട്രക്ചര്‍ വളരെ വലുതാണു്

en: A string is too long
ml: സ്ട്രിങ് വളരെ വലുതാണു്

en: Ambiguous operation mode
ml: വ്യക്തമല്ലാത്ത ഓപ്പറേഷന്‍ മോഡ്

en: Ambiguous output format
ml: വ്യക്തമല്ലാത്ത ഔട്ട്പുട്ട് മാതൃക

en: Are you sure you want to use this packet?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ പാക്കറ്റ് ഉപയോഗിക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Binary data is too long
ml: ബൈനറി ഡേറ്റാ വളരെ വലുതാണു്

en: Can not add a secret of this type
ml: ഈതരത്തിലുള്ള ഒരു രഹസ്യം ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot get attributes of `%s'
ml: `%s'-നുള്ള വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമാകുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cipher mode mismatch (packet `%s', volume `%s')
ml: സിഫര്‍ മോഡ് ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് `%s', വോള്യം `%s')

en: Cipher name mismatch (packet `%s', volume `%s')
ml: സിഫര്‍ നാമം ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് `%s', വോള്യം `%s')

en: Create a random passphrase and write it to PACKET
ml: പെട്ടെന്നൊരു പാസ്ഫ്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കി അതു് പാക്കറ്റിലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുക

en: Data encryption key
ml: ഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീ

en: Data encryption key unknown
ml: ഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീ അപരിചിതം

en: Encrypt for the certificate in CERT
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിനുള്ള എന്‍ക്രിപ്റ്റ് CERT-ല്‍

en: Encryption information type unsupported in LUKS
ml: LUKS-ല്‍ പിന്തുണയില്ലാത്ത തരത്തിലുള്ള എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ വിവരം

en: Enter password for `%s':
ml: `%s'-നുള്ള അടയാളവാക്ക് നല്‍കുക:

en: Error adding a LUKS passphrase
ml: ഒരു LUKS പാസ്ഫ്രെയിസ് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error creating `%s':
ml: `%s' ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error creating a passphrase: %s
ml: ഒരു പാസ്ഫ്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error decoding `%s':
ml: `%s' ഡീകോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error decoding `%s': %s
ml: `%s' ഡീകോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error decoding certificate
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഡീകോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error generating passphrase: %s
ml: ഒരു പാസ്ഫ്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error getting LUKS data encryption key:
ml: LUKS ഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error getting a yes/no answer
ml: yes/no മറുപടി കിട്ടുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error getting information about volume `%s':
ml: വോള്യം `%s'-നെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error loading `%s': %s
ml: `%s' ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error opening LUKS volume:
ml: LUKS വോള്യം തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error opening `%s': %s
ml: `%s' തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error reading `%s':
ml: `%s' ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error reading `%s': %s
ml: `%s' ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error restoring access to `%s': %s
ml: `%s'-ലേക്കുള്ള അനുമതി വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error setting up `%s': %s
ml: '%s' സജ്ജീകരിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error, try again.
ml: പിശക്, വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Escrow packet does not contain the LUKS data encryption key
ml: എസ്ക്രോ പാക്കറ്റില്‍ LUKS ഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീ ലഭ്യമല്ല

en: Escrow packet passphrase
ml: എസ്ക്രോ പാക്കറ്റ് പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: Host name
ml: ഹോസ്റ്റ് നാമം

en: Host name mismatch (packet `%s', volume `%s')
ml: ഹോസ്റ്റ് നാമം ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് `%s', വോള്യം `%s')

en: Include secrets in --dump output
ml: --dump ഔട്ട്പുട്ടില്‍ രഹസ്യങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Input is not a volume_key escrow packet
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഒരു volume_key എസ്ക്രോ പാക്കറ്റല്ല

en: Input packet is too small
ml: ഇന്‍പുട്ട് പാക്കറ്റ് വളരെ ചെറുതാണു്

en: Invalid packet: %s
ml: അസാധുവായ പാക്കറ്റ്: %s

en: Invalid slot number `%s'
ml: അസാധുവായ സ്ലോട്ട് നംബര്‍ `%s'

en: Key length mismatch
ml: കീയുടെ നീളം ചേരുന്നില്ല

en: Key size (bits)
ml: കീയുടെ വ്യാപ്തി (ബിറ്റുകള്‍)

en: Key size mismatch (packet %zu, volume %zu)
ml: കീയുടെ വ്യാപ്തി ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് %zu, വോള്യം %zu)

en: LUKS cipher mode
ml: LUKS സിഫര്‍ മോഡ്

en: LUKS cipher name
ml: LUKS സിഫര്‍ നാമം

en: LUKS data encryption key in packet is invalid:
ml: പാക്കറ്റിലുള്ള LUKS ഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീ അസാധുവാണു്:

en: LUKS passphrase in packet is invalid:
ml: പാക്കറ്റിലുള്ള LUKS പാസ്ഫ്രെയിസ് അസാധുവാണു്:

en: Manages encrypted volume keys and passphrases.
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്ത വോള്യം കീകളും പാസ്ഫ്രെയിസുകളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

en: NUL byte in passphrase
ml: പാസ്ഫ്രെയിസില്‍ NUL ബൈറ്റ്

en: New packet passphrase
ml: പുതിയ പാക്കറ്റ് പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: New passphrase for `%s'
ml: `%s'-നുള്ള പുതിയ പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: No output specified
ml: ഔട്ട്പുട്ട് വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Not enough space provided to store a KMIP packet
ml: ഒരു KMIP പാക്കറ്റ് സൂക്ഷിക്കുന്നതിനാവശ്യമായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല.

en: Number of key bits is not positive
ml: കീ ബിറ്റുകളുടെ എണ്ണം പോസിറ്റീവല്ല

en: Only include unencrypted information, if any, in --dump
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യാത്ത വിവരം മാത്രം ഉള്‍പ്പെടുത്തുക, ഉണ്ടെങ്കില്‍, --dump-ല്‍

en: Only secrets public key-encrypted
ml: രഹസ്യ പബ്ലിക് കീ മാത്രം-എന്‍ക്രിപ്റ്റഡ്

en: Only secrets symmetric key-encrypted
ml: രഹസ്യ സിമ്മെട്രിക് കീ മാത്രം-എന്‍ക്രിപ്റ്റഡ്

en: Operation mode not specified
ml: ഓപ്പറേഷന്‍ മോഡ് വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Output can be specified only with `--save' or `--reencrypt'
ml: `--save' അല്ലെങ്കില്‍ `--reencrypt'ഉപയോഗിച്ചു് മാത്രമേ ഔട്ട്പുട്ട് വ്യക്തമാക്കുവാന്‍ പാടുള്ളൂ

en: Output format does not match other options
ml: ഔട്ട്പുട്ട് മാതൃകകള്‍ മറ്റു് ഉപാധികളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: Packet format
ml: പാക്കറ്റ് മാതൃക

en: Passphrase
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: Passphrase for `%s'
ml: `%s'-നുള്ള പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: Passphrase not provided
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ് ലഭ്യമല്ല

en: Passphrase slot
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ് സ്ലോട്ട്

en: Passphrase unknown
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ് അപരിചിതം

en: Passphrase-encrypted
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ്-എന്‍ക്രിപ്റ്റഡ്

en: Passphrases do not match.  New packet passphrase
ml: പാസ്ഫ്രെയിസുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല. പുതിയ പാക്കറ്റ് പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: Passphrases do not match.  New passphrase for `%s'
ml: പാസ്ഫ്രെയിസുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല.  `%s'-നുള്ള പുതിയ പാസ്ഫ്രെയിസ്

en: Public key-encrypted
ml: പബ്ലിക് കീ-എന്‍ക്രിപ്റ്റഡ്

en: Re-encrypt an escrow packet.  Expects operand PACKET.
ml: ഒരു എസ്ക്രോ പാക്കറ്റ് വീണ്ടും എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുക.  ഓപറണ്ട് PACKET പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

en: Repeat new packet passphrase
ml: പുതിയ പാക്കറ്റ് പാസ്ഫ്രെയിസ് ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Repeat new passphrase for `%s'
ml: `%s'-നുള്ള പുതിയ പാസ്ഫ്രെയിസ് ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Report bugs to %s
ml: %s-ല്‍ ബഗുകള്‍ രേഖപ്പെടുത്തുന്നു

en: Required attribute `%s' not found
ml: ആവശ്യമുള്ള വിശേഷത `%s' ലഭ്യമായില്ല

en: Restore volume secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET.
ml: ഒരു പാക്കറ്റില്‍ നിന്നുമുള്ള വോള്യം രഹസ്യങ്ങള്‍ വീണ്ടെടുക്കുക.  ഓപറണ്ടസ് VOLUME PACKET പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

en: Run in batch mode
ml: ബാച്ച് മോഡില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Save volume secrets to a packet.  Expects operands VOLUME [PACKET].
ml: ഒരു പാക്കറ്റിലേക്ക് വോള്യം രഹസ്യങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക.  ഓപറണ്ടസ് VOLUME [PACKET] പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

en: Set up an encrypted volume using secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET NAME.
ml: ഒരു പാക്കറ്റില്‍ നിന്നുള്ള രഹസ്യങ്ങളുപയോഗിച്ചു് ഒരു എന്‍ക്രിപ്റ്റഡ് വോള്യം സജ്ജമാക്കുക. ഓപറണ്ടസ് VOLUME PACKET NAME പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

en: Show information contained in a packet.  Expects operand PACKET.
ml: ഒരു പാക്കറ്റിലുള്ള വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക.  ഓപറണ്ട് PACKET പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

en: Show secrets contained in a packet.  Expects operand PACKET.
ml: ഒരു പാക്കറ്റിലുള്ള രഹസ്യങ്ങള്‍ കാണിക്കുക.  ഓപറണ്ട് PACKET പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

en: Show version
ml: പതിപ്പു് കാണിക്കുക

en: String item expected, got %02X
ml: പ്രതീക്ഷിച്ചതു് സ്ട്രിങ് ഐറ്റം, ലഭ്യമായതു് %02X

en: Structure does not fit in its container
ml: സ്ട്രക്ചര്‍ കണ്ടെയിനറില്‍ പാകമല്ല

en: Symmetric key callback not provided
ml: സിമ്മെട്രിക് കീ കോള്‍ബാക്ക് ലഭ്യമല്ല

en: Symmetric key not provided
ml: സിമ്മെട്രിക് കീ ലഭ്യമല്ല

en: The key is too long
ml: കീ വളരെ വലുതാണു്

en: The packet metadata is encrypted
ml: പാക്കറ്റ് മെറ്റാഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: The passphrase must be a string
ml: പാസ്ഫ്രെയിസ് ഒരു സ്ട്രിങായിരിക്കണം

en: Too many attempts to get a passphrase
ml: ഒരു പാസ്ഫ്രെയിസിനായി അനവധി ശ്രമങ്ങള്‍ നടത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Too many attempts to get a valid passphrase
ml: ശരിയായ ഒരു പാസ്ഫ്രെയിസിനായി അനവധി ശ്രമങ്ങള്‍ നടത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Too many attempts to get a valid symmetric key
ml: ശരിയായ ഒരു സിമ്മെട്രിക് കീ ലഭ്യമാകുന്നതിനുള്ള അനവധി ശ്രമങ്ങള്‍

en: UUID mismatch (packet `%s', volume `%s')
ml: UUID ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് `%s', വോള്യം `%s')

en: UUID mismatch between libblkid and libcryptsetup: `%s' vs. `%s'
ml: libblkid, libcryptsetup എന്നിവയുടെ UUID ചേരുന്നില്ല: `%s' vs. `%s'

en: Unencrypted
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ലാത്ത

en: Unexpected data after packet
ml: പാക്കറ്റിനു് ശേഷം അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡേറ്റാ

en: Unexpected data in structure
ml: സ്ട്രക്ചറില്‍ അപ്രതീക്ഷിതമായ ഡേറ്റാ

en: Unexpected end of data
ml: ഡേറ്റായുടെ അപ്രതീക്ഷിതമായ അവസാനം

en: Unexpected item size
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഐറ്റം വ്യാപ്തി

en: Unexpected item tag 0x%08lX
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഐറ്റം ടാഗ് 0x%08lX

en: Unexpected item type 0x%02X
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ഐറ്റം തരം 0x%02X

en: Unexpected wrapped key format
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ റാപ്പ്ഡ് കീ ആകൃതി

en: Unknown error %d
ml: അപരിചിതമായ പിശക് %d

en: Unknown packet format `%s'
ml: അപരിചിതമായ പാക്കറ്റ് മാതൃക `%s'

en: Unsupported KMIP version %s.%s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത KMIP പതിപ്പു് %s.%s

en: Unsupported asymmetric encryption format
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത അസിമ്മെട്രിക് എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ മാതൃക

en: Unsupported enum value %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത enum മൂല്ല്യം %s

en: Unsupported key length %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത കീ വ്യാപ്തി %s

en: Unsupported mechanism %lu
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത സംവിധാനം %lu

en: Unsupported object type %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത വസ്തു രീതി %s

en: Unsupported packet format
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത പാക്കറ്റ് മാതൃക

en: Unsupported packet type %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത പാക്കറ്റ് രീതി %s

en: Unsupported symmetric key format %s
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത സിമ്മട്രിക്ക് കീ ശൈലി %s

en: Unsupported volume format `%s'
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത വോള്യം മാതൃക `%s'

en: Unsupported wrapping mechanism
ml: പിന്തുണലഭ്യമല്ലാത്ത റാപ്പിങ് സംവിധാനം

en: Usage: %s --%s PACKET
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %s --%s PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %s --%s VOLUME PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET NAME
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %s --%s VOLUME PACKET NAME

en: Usage: %s --save VOLUME [PACKET]
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %s --save VOLUME [PACKET]

en: Use FORMAT for all output packets
ml: എല്ലാ ഔട്ട്പുട്ട് പാക്കറ്റുകള്‍ക്കും FORMAT ഉപയോഗിക്കുക

en: Use the NSS database in DIR
ml: DIR-ലുള്ള NSS ഡേറ്റാബെയിസ് ഉപയോഗിക്കുക

en: User interface callbacks not provided
ml: യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കോള്‍ബാക്കുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Volume UUID
ml: വോള്യം UUID

en: Volume `%s' has unsupported format
ml: വോള്യം `%s'-ല്‍ പിന്തുണയില്ലാത്ത മാതൃക

en: Volume format
ml: വോള്യം മാതൃക

en: Volume format mismatch (packet `%s', volume `%s')
ml: വോള്യം മാതൃക ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് `%s', വോള്യം `%s')

en: Volume label
ml: വോള്യം ലേബല്‍

en: Volume label mismatch (packet `%s', volume `%s')
ml: വോള്യം ലേബല്‍ ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് `%s', വോള്യം `%s')

en: Volume path
ml: വോള്യം പാഥ്

en: Volume path mismatch (packet `%s', volume `%s')
ml: വോള്യം പാഥ് ചേരുന്നില്ല (പാക്കറ്റ് `%s', വോള്യം `%s')

en: Wrapped key is not opaque
ml: റാപ്പ്ഡ് കീ ഒപ്പേക് അല്ല

en: Write data encryption key to PACKET
ml: പാക്കറ്റിലേക്ക് ഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീ സൂക്ഷിക്കുക

en: Write passphrase to PACKET
ml: പാക്കറ്റിലേക്ക് പാസ്ഫ്രെയിസ് സൂക്ഷിക്കുക

en: Write the default secret to PACKET
ml: സഹജമായ രഹസ്യം പാക്കറ്റിലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുക

en: `%s' does not match `%s':
ml: `%s'`%s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല:

en: `%s' perhaps does not match `%s'
ml: `%s' ഒരു പക്ഷേ `%s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: `--%s' is only valid with `--%s'
ml: `--%s', `--%s'-നൊപ്പം മാത്രമേ ശരിയാകൂ
